^ Back to Top
facebook

จำนวนผู้เข้าชม

037414
Today
Yesterday
This Week
Last Week
This Month
Last Month
All days
11
14
113
37220
417
681
37414

Your IP: 54.80.219.236
Server Time: 2018-09-21 17:22:03

คณะกรรมการจัดงาน ME-NETT2016

    ประธานกิตติมศักดิ์
1. ผศ.ดร.จินดา     เจริญพรพาณิชย์           ประธานสมาคมวิศวกรเครื่องกลไทย

 

   คณะกรรมการที่ปรึกษา (สมาคม)
1. ประธานสมาคมศิษย์เก่าคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
2. ประธานสมาคมศิษย์เก่าภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
3. ศ.ดร. สำเริง จักรใจ
4. รศ.ดร.วิทยา  ยงเจริญ
5. รศ.ดร.จารุวัตร  เจริญสุข
6. ผศ.ดร.วิทยา  วัณณสุโภประสิทธิ์
7. รศ.ดร.วราคม  เนิดน้อย
8. ดร.เทพฤทธิ์  ทองชุบ
9.  ดร.มัณฑนา   รังสิโยภาส
10. ดร.พรทิพย์        แก่งอินทร์
11. ศ.ดร.ผดุงศักดิ์  รัตนเดโช
12. นอ.รศ.ดร.สมชาย  หาญกล้า
13. รศ.ดร.รัชพล  สันติวรากร
14. รศ.ดร.ทวิช  จิตรสมบูรณ์
15. รศ.ดร.สมิทธ์  เอี่ยมสะอาด
16. ผศ.ดร.กีรติ  สุลักษณ์
17. ผศ.ดร.ยศพงษ์  ลออนวล
18. ผศ.ดร.บุณย์ฤทธิ์ ประสาทแก้ว
19. ดร.นพรัตน์ คำพร
20. ดร.อมรรัตน์ แก้วประดับ
21. ดร.ปรีชา การินทร์

 

 คณะกรรมการที่ปรึกษา (มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์)

1. รองอธิการบดีฝ่ายระบบวิจัยและบัณฑิตศึกษา
2. รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการ วิทยาเขตภูเก็ต
3. ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนา
4. คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์
5. รองคณบดีฝ่ายบริหาร
6. ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบัณฑิตศึกษา
7.  รองคณบดีฝ่ายวิจัยและวิเทศสัมพันธ์
8. หัวหน้าฝ่ายคอมพิวเตอร์ทางวิศวกรรมศาสตร์

 

คณะกรรมการอำนวยการ

1. หัวหน้าภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ประธานจัดงาน
2.  ผศ.ดร.ชยุต   นันทดุสิต รองประธานจัดงาน
3. รศ.กำพล  ประทีปชัยกูร        กรรมการ
4. รศ.ดร.พฤทธิกร      สมิตไมตรี กรรมการ
5. รศ.ดร.เจริญยุทธ เดชวายุกุล กรรมการ
6. นายประยูร ด้วงศิริ กรรมการ
7. ผศ.ดร.จันทกานต์ ทวีกุล เลขานุการ
8. นางธัญญ์มุนินทร์  ปวินท์ธนาธร ผู้ช่วยเลขานุการ

 

คณะอนุกรรมการฝ่ายวิชาการ

1. ผศ.ดร.ชยุต          นันทดุสิต ประธานกรรมการ
2. รศ.ดร.พีระพงศ์   ทีฆสกุล กรรมการ
3. รศ.กำพล               ประทีปชัยกูร กรรมการ
4. รศ.ดร.พฤทธิกร  สมิตไมตรี กรรมการ
5. รศ.ดร.สุธรรม     นิยมวาส กรรมการ
6. ดร.กิตตินันท์          มลิวรรณ กรรมการ
7. ดร.กฤช        สมนึก กรรมการ
8. ดร.มักตาร์         แวหะยี กรรมการ
9. ดร.ภาสกร            เวสสะโกศล กรรมการ
10. นางสาวฝาติหม๊ะ เหมมันต์ เลขานุการ
11.  นางประนอม        ภักดีรุจีรัตน์ ผู้ช่วยเลขานุการ

 

คณะอนุกรรมการฝ่ายประชาสัมพันธ์ และจัดหาทุน

1. รศ.ดร.วิริยะ           ทองเรือง ประธานกรรมการ
2. นายแสง           ชัยจีระธิกุล ที่ปรึกษา
3. นายวิภู         พิวัฒน์ กรรมการ
4. รศ.ดร.วรวุธ          วิสุทธิ์เมธางกูร กรรมการ
5. รศ.ดร.สุธีระ        ประเสริฐสรรพ์ กรรมการ
6. รศ.กำพล            ประทีปชัยกูร กรรมการ
7. รศ.ปัญญรักษ์   งามศรีตระกูล กรรมการ
8. รศ.ไพโรจน์          คีรีรัตน์ กรรมการ
9. รศ.ดร.พฤทธิกร  สมิตไมตรี กรรมการ
10. ผศ.ดร.จันทกานต์ ทวีกุล กรรมการ
11. นางขัติยาภรณ์  เจริญวัฒน์อนันต์ กรรมการ
12. นายชินดิษฐ์      สองนาม กรรมการ
13. นายสุมาตร     ฟองเกิด กรรมการ
14. นางสาวหทัย      ไพบูลย์พิทยา เลขานุการ

 

คณะอนุกรรมการฝ่ายสถานที่  พิธีการ และต้อนรับ

1. ผศ.ดร.จันทกานต์  ทวีกุล ประธานกรรมการ
2. รศ.ดร.พีระพงศ์    ทีฆสกุล กรรมการ
3. รศ.ดร.วรวุธ           วิสุทธิ์เมธางกูร กรรมการ
4. รศ.ดร.เจริญยุทธ  เดชวายุกุล กรรมการ
5. ผศ.สมเกียรติ      นาคกุล กรรมการ
6. ผศ.ดร.ธีระยุทธ    หลีวิจิตร กรรมการ
7. ดร.จีระภา           สุขแก้ว กรรมการ
8. ดร.สมชาย          แซ่อึ้ง กรรมการ
9. นางสาวชลิตา     หิรัญสุข กรรมการ
10. นายประยูร         ด้วงศิริ กรรมการ
11. นางธัญญ์มุนินทร์  ปวินท์ธนาธร กรรมการ
12. นางประนอม         ภักดีรุจีรัตน์ กรรมการ
13. ตัวแทนนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา กรรมการ
14. นางธัญชนก      พฤกษ์เมธากุล เลขานุการ
15. นางปาริชาติ       มัชฌิมาภิโร ผู้ช่วยเลขานุการ

 

คณะอนุกรรมการฝ่ายการเงิน

1. นางธัญญ์มุนินทร์ ปวินท์ธนาธร ประธานกรรมการ
2. นางประนอม         ภักดีรุจีรัตน์ กรรมการ
3. นางธัญชนก       พฤกษ์เมธากุล กรรมการ
4. นางสาววิรัชดาวัลย์ สุวรรณมณี เลขานุการ

 

คณะอนุกรรมการฝ่ายสารสนเทศ

1. รศ.ปัญญรักษ์   งามศรีตระกูล ประธานกรรมการ
2. ดร.ฐานันดร์ศักดิ์  เทพญา กรรมการ
3. ดร.นันทพันธ์         นภัทรานันท์ กรรมการ
4. ดร.ปรมินทร์         เณรานนท์ กรรมการ
5. นายสุมาตร      ฟองเกิด กรรมการ
6. นางสาวฝาติหม๊ะ  เหมมันต์ กรรมการและเลขานุการ

 

คณะอนุกรรมการฝ่ายทัศนศึกษา

1. ดร.จีระภา        สุขแก้ว ประธานกรรมการ
2. ผศ.ดร.ธีระยุทธ    หลีวิจิตร กรรมการ
3. นายประกิต          หงษ์หิรัญเรือง กรรมการ
4. นายบุญสม           จันทร์ทอง กรรมการ
5. นายนิยม         พรหมรัตน์ กรรมการ
6. นายนเรศ      จินดาเพ็ชร์ กรรมการ
7. นายศุภชัย      ติ่นกะชาติ กรรมการ
8. นายจตุพร     อินสุวรรณโณ กรรมการ
9. ตัวแทนนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา กรรมการ
10. นางสาวหทัย        ไพบูลย์พิทยา เลขานุการ